THẮP LỬA TRÁI TIM!
Rất mong được sự ủng hộ của bạn với diễn đàn này ! Mục đích của diễn đàn là xây dựng một nơi giao lưu học hỏi có ích cho tất cả các thành viên còn đang ngồi trên ghế nhà trường , là nơi thể hiện tâm huyết của mỗi người tham gia vào sự nghiệp chăm lo cho các thế hệ đàn em - tương lai của xã hội ! Chúc bạn có nhiều sức khỏe và thành công , nhiều thời gian và ý tưởng để đóng góp xây dựng cho diễn đàn ! Kích hoạt tài khoản qua email bạn nhé ! Xin chân thành cảm ơn bạn !
ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN ĐỂ ĐƯỢC ĐỌC BÀI VÀ VIẾT BÀI BẠN NHÉ !
Latest topics
» bảo vệ thông tin máy tính
by manhlollollol10 Thu Oct 16, 2014 9:54 am

» bảo vệ thông tin máy tính
by longcoy_9a Thu Oct 16, 2014 9:50 am

» BẢO VỆ THÔNG TIN MÁY TÍNH
by nhom69 Thu Oct 16, 2014 9:42 am

» Trả lời virus máy tính và cách phòng tránh
by nhungphan2000 Thu Oct 16, 2014 9:41 am

» trả lời virut máy tính và cách phòng tránh (nhóm Tùng, Thạch Thảo, Đông Linh, Trang, Hồng Hạnh, Diệp)
by thaobi.2k Thu Oct 16, 2014 9:39 am

» Virus may tinh nhóm Đức Anh
by leducanh0303 Thu Oct 16, 2014 9:39 am

» Những bài học rất chi tiết về Turbo Pascal
by Classic - VAN THIEM Wed Oct 15, 2014 2:46 pm

» BẠN CÓ BỊ BẮT NẠT QUA MẠNG ?
by Classic - VAN THIEM Sun Oct 05, 2014 8:30 pm

» Phần mềm in hóa đơn tiền nước
by Classic - VAN THIEM Sun Oct 05, 2014 7:45 pm

» Phần mềm quản lý chung cư, in hóa đơn
by lehuyvan Fri Oct 03, 2014 2:23 pm

» Phần mềm quản lý in hoá đơn điện
by lehuyvan Fri Oct 03, 2014 2:22 pm

» Trần Hương Quỳnh-Biển đảo Việt Nam
by quynhtit2000 Thu Sep 18, 2014 3:46 pm

» Một số bộ cài IDM
by Classic - VAN THIEM Wed Sep 10, 2014 5:22 pm

» 9D-BìnhQuỳnhChiThảo
by pentapper Wed Sep 10, 2014 11:23 am

» 5anhemsieunhan - hqqht
by quanghuyhung Wed Sep 10, 2014 11:15 am

» trung quoc re rach co doi- NGuyễn Hiếu Trung + Nguyễn Thành Đạt
by nkokkute05 Wed Sep 10, 2014 11:15 am

» trung quốc quá vịt- Việt Nam đẳng cấp
by nkokkute05 Wed Sep 10, 2014 11:06 am

» Mẹo vặt giúp bạn luôn nhàn khi dọn nhà
by Doãn Thư Wed Aug 27, 2014 5:36 pm

» LK Nhạc Trẻ - Thúy Nga Paris By Night - Nhạc Hải Ngoại
by Doãn Thư Wed Aug 27, 2014 5:32 pm

» Anh Thơ - Trọng Tấn | Song Ca Nhạc Trữ Tình - Album Nhạc Việt Nam
by Doãn Thư Wed Aug 27, 2014 5:31 pm

» Anh Thơ - Tuyển Chọn Ca Khúc Hay - Bài Hát Hay
by Doãn Thư Wed Aug 27, 2014 5:30 pm

» [CHƠI MÀ HỌC] WritEnding - Thể loại game mới, đơn giản dễ chơi nhưng hại não trầm trọng
by Classic - VAN THIEM Thu Aug 21, 2014 4:57 am

» BÀI HÌNH LẠ MẮT
by giasupro.edu.vn Tue Jul 29, 2014 10:12 am

» Hướng dẫn dùng Tienganhhoamattroi Forever
by anhyeuem.myheart Sat Jul 26, 2014 6:40 pm

» Tổng hợp ứng dụng ANDROID hữu ích
by luumanh9x99 Fri Jul 18, 2014 3:29 pm

» bài tập biển đảo - đào sơn
by sondao Tue Jun 17, 2014 11:44 am

» Bài nộp biển đảo nguyễn thái sơn
by invincible_tn99 Tue Jun 17, 2014 11:42 am

» Bài tập biển đảo - TÊN NGƯỜI NỘP invincible_tn99
by invincible_tn99 Tue Jun 17, 2014 11:40 am

» Bài tập biển đảo-nghĩa
by smartkids99 Tue Jun 17, 2014 11:39 am

» Bài tập Biển Đảo- Phạm Thái Hà
by Phạm Thái Hà Tue Jun 17, 2014 11:39 am

» Bài tập biển đảo - Lưu Tuấn Anh
by luutuananh Tue Jun 17, 2014 11:37 am

» Bài tập biển đảo - LeXuanQuocAnh
by LeXuanQuocAnh Tue Jun 17, 2014 11:37 am

» Bài tập biển đảo - tuananh99
by tuananh99 Tue Jun 17, 2014 11:37 am

» Bài tập biển đảo - Phạm Ngọc Hoàn
by beyeututin Tue Jun 17, 2014 11:35 am

» Bài tập biển đảo - Đức 9a
by luumanh9x99 Tue Jun 17, 2014 11:34 am

» TIÊU ĐỀ BÀI - TÊN NGƯỜI NỘP
by Classic - VAN THIEM Sat Jun 14, 2014 3:07 pm

» cac duong link video TQ xam pham chu quyen VN
by Classic - VAN THIEM Sat May 31, 2014 9:19 pm

» Ảnh tư liệu bế giảng 2013 2014
by Classic - VAN THIEM Mon May 26, 2014 11:32 am

» Ảnh tư liệu trao thưởng HSG cuối năm học 2013 - 2014
by Classic - VAN THIEM Sun May 25, 2014 10:28 pm

» Tặng các HOT G&B 9b 2014 nhé !
by Classic - VAN THIEM Sun May 25, 2014 9:29 pm

» Thay đổi giao diện để chuẩn bị xây dựng hệ thống học tập
by Classic - VAN THIEM Sat May 24, 2014 9:39 pm

» Một số đề thi thử vào 10 THPT năm 2014 cho các bạn khối 9 đây !
by Classic - VAN THIEM Fri May 23, 2014 4:06 pm

» DU HỌC ANH - Thông Tin Học Bổng Du Học Mới Nhất 2014
by Du_hoc_NewWorld Wed May 07, 2014 9:38 am

» DU HỌC SINGAPORE- Cập Nhật Thông Tin Học Bổng 2014
by Du_hoc_NewWorld Wed May 07, 2014 9:27 am

» vui vui
by lam9a Tue May 06, 2014 9:47 pm

» NHẬP MẢNG VÀ IN MẢNG_Bài tập cho các bạn !
by anhyeuem.myheart Sat May 03, 2014 4:01 pm

» Ảnh tư liệu ngày hội đọc chủ đề BIỂN ĐẢO QUÊ HƯƠNG 2013 - 2014
by Classic - VAN THIEM Fri Apr 25, 2014 9:32 am

» Kết quả thi HSG giao lưu 2013 2014
by Classic - VAN THIEM Fri Apr 25, 2014 9:21 am

» Kết quả thi IOE cấp tỉnh
by Classic - VAN THIEM Mon Apr 14, 2014 6:45 am

» Kết quả thi HSG cấp tỉnh 2014
by Classic - VAN THIEM Fri Apr 11, 2014 8:51 am

» Kết quả thi HSG cấp huyện lớp 9!
by Classic - VAN THIEM Tue Apr 08, 2014 12:18 pm

» Một lô truyện cười, đọc xong vỡ bụng chết nhăn răng!
by Classic - VAN THIEM Tue Apr 08, 2014 12:10 pm

» Bạn muốn tự thiết kế AVATAR cho mình chứ ?
by Classic - VAN THIEM Mon Apr 07, 2014 11:36 pm

» Link tải kết quả VIOLYMPIC toán cấp tỉnh 2013-2014
by Classic - VAN THIEM Sat Apr 05, 2014 10:26 am

» Thủ thuật dùng free ESET NOT32
by anhyeuem.myheart Tue Mar 18, 2014 11:56 am


Nhip 6/8 khac gi voi nhip 3/4?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Nhip 6/8 khac gi voi nhip 3/4?

Bài gửi by Rainbow_Dragon_2 on Sun Feb 27, 2011 7:57 pm

Nhip 6/8 khac gi voi nhip 3/4?

Rainbow_Dragon_2
SUPER
SUPER

Tổng số bài gửi: 123
điểm điểm: 338

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết